คลิปวีดีโอ,คลิบ,Clip จาก Youtube.com |

RSS Feed

คลิบสัตว์น่ารัก

Monday Jan 18, 2010

ลูกหนูแรกเกิดหรือปล่าวเอ่ย มันนอนพักผ่อนเพียงลำพังในที่นอนอันแสนสะอาดซึ่งมันอาจจะไม่ชอบเท่ารังหนูตามธรรมชาติของมัน


คลิบแปลกๆ

Thursday Jan 14, 2010

เด็กทารกกับหมาร้องไห้ด้วยกันแต่คิดว่าหมามันทนเสียงเด็กที่อาจมีความถี่สูงมารบกวนประสาทหูมันมันจึงเห่าหอน อย่าปล่อยเด็กไว้กับหมานะ


คลิปปลาแปลกที่สุด

Monday Jan 11, 2010

มีชื่อว่าปลาโมลา โมลา ตัวมันใหญ่ยาวประมาณปลากระเบนแต่ตัวหนาเทอะทะกว่า ดูออกจะประหลาดๆโบราณไม่เหมือนปลาทั่วไปเหมือนปลาที่ถูกปั้นขึ้นในหนังการ์ตูน


คลิปปลากัดสวยงาม

Wednesday Jan 6, 2010

หลากหลายสีสรรสุดสวยเกินคำบรรยายจริงๆแลัวทำไมมันต้องกัดกันให้แหลกกันไปข้างหนึ่งหรือว่าทนเห็นความสง่างามของฝ่ายตรงข้ามไม่ได้ธรรมชาติช่างกลั่นแกล้งสัตว์เหลือเกิน


คลิปแมลงแปลกๆ

Sunday Dec 27, 2009

มีทั้งปีกแข็งปีกอ่อน การพลางตัวให้เข้ากับสิ่งแวดล้อมเหมือนเป็นสิ่งที่ทำได้ง่ายๆของแมลงเพื่อให้รอดพ้นจากศัตรูตัวร้าย แมลงบางประเภทก็สวยงามน่าทึ่งอย่างที่เราไม่ค่อยเคยได้เห็นมาก่อน


คลิปสัตว์พูดได้

Sunday Dec 13, 2009

หมากับแมวสัตว์เลี้ยวที่ใกล้ชิดมนุษย์และคลุกคลีกันอาจเป็นไปได้ที่มันพยายามจะสื่อสารกับเจ้าของเพื่อและแสดงความคุ้นเคยกับเจ้าของ


คลิปสัตว์กินกัน

Thursday Dec 10, 2009

เป็นภาพของงูที่กินฮิปโปเข้าไปจนมันไม่สามารถเลื้อยไปอยู่ในที่ๆของมันจากนั้นมันคงคิดออกถ้าขืนรอให้ย่อยสลายเป็นเวลาหลายวันและตัวมันเองก็ถูกพบเข้าจนได้มันจึงพยายามขย้อนฮิปโปออกมาดังภาพที่เห็น


คลิบหลุด

Thursday Nov 5, 2009

หมาหลับฝันหัวเราะตกใจตื่นนอนต่อไม่น่าเชื่อว่าสัตว์ก็ฝันเหมือนคนทั่วๆไป


คลิปสัตว์เลี้ยง

Wednesday Oct 28, 2009

แมวผู้หิวโหยมันช่างวุ่นวายมากๆกลัวจะไม่ได้กินอาหารรุกเร้าเจ้าของทั้งน่ารักน่ารำคาญ


สุดยอดคลิปกบ

Friday Sep 25, 2009

สุดยอดคลิปกบ สุดดุร้ายสู้ยิบตาอย่างน่ารักเพื่อป้องกันตัวจากผู้รุกรานเจ้ากบตัวอ้วน


Strong theme by Auto Loans & & Bad Credit Auto Loans.